• facebook
  • soundcloud
  • twitter
  • youtube
  • mail

Airwaves: Dagskrá fimmtudagsins

  • Birt: 16/10/2008
  • Höfundur:
  • Skoðanir: 0

Airwaves: Dagskrá fimmtudagsins

Hvað er um að vera í dag?

Það er af nógu að taka á Airwaves í ár. Hér er dagskráin fyrir fimmtudaginn

Eins og ætíð á Airwaves er erfitt að velja, en Rjóminn mælir sérstaklega með þeim atriðum sem eru feitletruð …

 

Dagskráin: 

22
  20:00  DJ Danni Deluxxx
  21:00  Poetrix
  21:45  Sesar A
  22:30  Original Melody
  23:15  32C
  00:00  1985!
Organ
  20:00  Mógil
  20:45  Finn (DE)
  21:30  Esja
  22:15  Therese Aune (NO)
  23:00  Parachutes
  23:45  Ane Brun (SE)
NASA
  20:00  Soundspell
  20:45  Ólafur Arnalds
  21:30  Dísa
  22:15  El Perro Del Mar (SE)
  23:15  Lay Low
  00:00  The Young Knives (UK)
Tunglið
  20:00  Cocktail Vomit
  20:45  Sometime
  21:30  Ghostigital
  22:15  XXX Rottweiler
  23:00  Ghost (FO)
  00:00  FM Belfast
Reykjavik Art Museum
  19:30  Biogen
  20:15  The Mae Shi (US)
  21:00  Florence & The Machine (UK)
  21:45  Fuck Buttons (UK)
  22:45  GusGus
Hressó
  20:00  Naflakusk
  20:45  Fist Fokkers
  21:30  Slugs
  22:15  Swords Of Chaos
  23:00  Æla

 

Off-Venue:

12 tónar
  17:00 Rökkurró
  18:00 Kid Twist
Skífan
  16:00 For A Minor Reflection
  17:00 Agent Fresco
  18:00 Jeff Who?
Mál og Menning
  17:00 Mammút
  17:40 Sprengjuhöllin
  18:20 TBA
Norræna húsið
  12:00 El Perro Del Mar
  12:30 Therese Aune
  13:00 TBA
Kaffibarinn
  Bedroom Community Afternoon Club:
  15:30-18:00 Sam Amidon, Matthew Collings, Reykjavík!
  Fönkþátturinn and radio X-97.7 present:
  22:00 DBF & Terrordisco (Live on Radio X-97.7)
Prikið
  Rock & Bacon Morning
  10:00 Cliff Clavin
  22:00 DJ Anna Brá
Hitt húsið
  20:00 Thursday Teaser:
  Ice on Fire dance crew will perform street dance, break and hip hop.
  Bands: Happy Funeral, Hvar er Mjallhvítt, Coral
Babalú
  17:00 For A Minor Reflection
  21:00 Ron Whitehead and Michael Pollack
Smekkleysa
  16:30 Kuroi
  17:30 Dikta
Cultura
  16:00 Mau (POR)
  21:30 DJ Árni Sveinsson
Kaffi Hjómalind
  15-17 Nanna, Karlotta, Pirate Dean, Brynjar Jóhannsson
  19:00 Nanna
  19:30 Pirate Dean
  20:00 The Custom
  20:30 Tonik
  21:00 Malneirophrenia
  21:30 Digital Madness
  22:00 Gjöll
Kling & Bang Gallery
  Sequences Cooperation
  17:00 Orgelkvartettin Ananas & Guests
  Featuring: Músikvatur, Artistocracia, Gason Bra, Ssangyoung Musso,
  Hip Hop Hudson and Krulli Vespa
  19:00 Klive

Leave a Reply