• facebook
  • soundcloud
  • twitter
  • youtube
  • mail

Airwaves: Dagskrá föstudagsins

  • Birt: 17/10/2008
  • Höfundur:
  • Skoðanir: 0

Airwaves: Dagskrá föstudagsins

Hvað er um að vera í dag?

Það er af nógu að taka á Airwaves í ár. Hér er dagskráin fyrir föstudaginn

Eins og ætíð á Airwaves er erfitt að velja, en Rjóminn mælir sérstaklega með þeim atriðum sem eru feitletruð …

 
Dagskráin:

22
  20:00  Tonik
  20:45  Yagya
  21:30  Skurken
  22:15  Frank Murder
  23:00  Anonymous
  23:45  Biogen
  00:30  DJ Vector
  01:30  DJ Ozy
Organ
  19:30  Steini
  20:15  Dýrðin
  21:00  Planningtorock (UK)
  21:45  Dynamo Fog
  22:30  Mr. Silla
  23:15  Half Tiger (UK)
  00:15  Matias Tellez (NO)
  01:15  Skátar
  02:00  Reykjavik!
Iðnó
  20:00  Yrovoto (FR)
  20:30  Ben Frost
  21:15  Amiina/Kippi Kanínus
  22:00  Sam Amidon (US)
  22:45  Nico Muhly (US)
  23:30  Valgeir Sigurðsson
  00:30  Final Fantasy (CA)
NASA
  20:00  Audio Improvement
  20:45  Skakkamanage
  21:30  Benni Hemm Hemm
  22:15  Retro Stefson
  23:00  These New Puritans (UK)
  00:00  White Denim (US)
  01:00  Motion Boys
  01:45  Ultra Mega Technobandið Stefán
Tunglið
  20:00  BB & Blake
  20:45  Bloodgroup
  21:30  Nordpolen (SE)
  22:15  Familjen (SE)
  23:15  Gus Gus (Instrumental)
  01:15  Michael Mayer (DE)
  02:30  Simian Mobile Disco (UK)
  04:30  Kasper Björke (DK)
Reykjavik Art Museum
  20:00  Esja
  20:45  Sprengjuhöllin
  21:30  Dr. Spock
  22:15  Seabear
  23:00  Hjaltalín
  00:00  Munich (DK)
Hressó
  20:00  DLX ATX
  20:45  Gavin Portland
  21:30  Atómstation
  22:15  Dikta
  23:00  Agent Fresco
  23:45  Vicky

 

Off-Venue:

12 tónar
  17:00 For A Minor Reflection
  18:00 Miracle Fortress (CA)
Skífan
  14:00 Boys In A Band
  15:00 Lightspeed Legend
  16:00 Vicky
  17:00 Retro Stefson
  18:00 Dikta
Mál og Menning
  17:00 Mikael Lind
  17:40 Matthew Collings
  18:20 TBA
Norræna húsið
  12:00 Boys In A Band
  12:30 Ghost
  13:00 TBA
Kaffibarinn
  Bedroom Coummunity Afternoon Club:
  15:30-18:00 Valgeir Sigurðsson, Ane Brun, Majiker
  22:00 DJ Maggi Lego
  02:00 Jerry Bouthier (Kitsuné)
  03:00 Kap10Kurt (DJ-Set)
Prikið
  Rock & Bacon Morning
  10:00 HookerSwing and Agent Fresco
  22:00 DJ Moonshine
Naked Ape
  17:00 Sykur, Ghost, Steed Lord & Junior Boys
Babalú
  17:00 Lay Low
Smekkleysa
  16:00 Sudden Weather Change
  16:45 Bob Justman
  17:30 Jeff Who
Cultura
  17:00 Tab
  23:30 DJ Vasco Fortes (POR), Gusgus DJ Set with Biggi Veira
Tutti Bene
  17:00 Flophouse Palace
  18:00 R.O.R.
  18:30 Vasasport
Café Rosenberg
  16:00 The Frumpets
  16:30 Heiða (from Hellvar)
  17:15 Beta
  17:45 Myrra
  18:20 Mysterious Marta
  18:55 Elín Ey
  19:30 Mr.Silla
  20:05 Picnic
  20:40 Fabúla
Kaffi Hjómalind
  Skorpulifur/Cirrhosis Records present:
  14:30 Cassette
  15:00 Sudden Weather Change
  15:40 Miri
  16:20 Artery Bros
  17:00 Enkidu
  17:30 Me, the slumbering Napoleon
  18:10 The Neighbours
  18:40 Mae Chi (UK)
  19:00 Frú Grímheiður
  19:30 Vera
Kling & Bang Gallery
  Sequences Cooperation
  16:00 Kid Twist
  18:00 Skakkamanage

Leave a Reply